



Bodi ya Usajili wa Wathamini
Chuo Kikuu cha Dodoma, shule ya CIVE
Jengo la Utawala, Ghorofa ya 1, S. L. P. 325, Dodoma,
Tanzania, Simu Na: +255 733542654,
Barua pepe: registrar@vrb.go.tz



Kumbukumbu Na : BA.130/218/01/24

07 Novemba, 2024

**WATHAMINI
TANZANIA BARA**

**Yah : MKUTANO MKUU WA MWAKA NAMBA TANO (5) WA BODI YA USAJILI WA
WATHAMINI**

Tafadhali rejea kichwa cha habari tajwa hapo juu.

2. Bodi inapenda kuwafahamisha Wathamini wote kuwa Mkutano Mkuu wa Mwaka Namba Tano (5) ulioairishwa hapo awali, unatarajiwa kufanyika jijini Dodoma kuanzia tarehe 3 hadi 4 Disemba, 2024. Mkutano huu, utatanguliwa na ufunguzi wa Mkutano Mkuu wa Sekta ya Ardhi utakaofanyika katika ukumbi wa Jakaya Kikwete Convectional Centre siku ya tarehe 2 Disemba, 2024, utakaowahusisha wataalam wa kada zote za sekta ya ardhi.
3. Aidha, kutakuwepo na maadhimisho ya wiki ya Ardhi yatakayo jumuisha maonesho ya kazi za kada zote za Wizara ya Ardhi yanayotarajiwa kufanyika kuanzia tarehe 2 hadi 6 Disemba, 2024.
4. Usajili na malipo ya ada ya ushiriki wa Mkutano Mkuu unafanyika kupitia mfumo wa <https://tsms.gov.go.tz>. Kwa maelezo zaidi, tafadhali wasiliana nasi kupitia simu namba 0733542654 au 0765610796 na barua pepe; registrar@vrb.go.tz

Nashukuru kwa ushirikiano wenu

MSAJILI WA BODI
7 Novemba 2024